ஈகரை தமிழ் களஞ்சியம்



உறுப்பினராக இணையுங்கள்
உள்நுழைய இங்கு அழுத்தவும்
புதிய இடுகைகள்
சினி துளிகள்!
 ayyasamy ram

பத்து, ‘கெட்டப்’புகளில் மிரட்டும் சதீஷ்!
 ayyasamy ram

ரஜினிக்காக கதை எழுதும் தனுஷ்!
 ayyasamy ram

வணக்கம் அன்பு நண்பர்களே
 ayyasamy ram

18 எம்எல்ஏக்கள் தகுதிநீக்க வழக்கில் 3-வது நீதிபதியாக விமலா நியமனம்
 M.M.SENTHIL

ஆக்ஸிடன்ட், மரண வேதனை, மன அழுத்தம்... `கில்லி’ இயக்குநர் தரணி மீண்டெழுந்த கதை!
 M.M.SENTHIL

அப்பா
 M.M.SENTHIL

பூமி என் தாய்
 M.M.SENTHIL

நண்பர்களே
 jemsith

தமன்னாவின் பிகினி சுற்று!
 ayyasamy ram

தமிழ் பேச பயிற்சி எடுத்து வருகிறார் ரகுல்பிரீத் சிங்.
 ayyasamy ram

கீர்த்தி சுரேஷை கண்டு பயப்படும் த்ரிஷா!
 ayyasamy ram

இசையமைப்பாளரான தம்பி ராமைய்யா!
 ayyasamy ram

சிந்தனையாளர் முத்துக்கள்
 ayyasamy ram

சமையல் சிலிண்டர் உபயோகர்களுக்கு மிக முக்கிய அறிவிப்பு!
 anikuttan

வளர்ப்பு...
 ayyasamy ram

உயிர் பிரிவதை பார்த்திருக்கிறீர்களா ?? இதோ !! உயிர் பிரியும் கடைசி நிமிடம் !!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

தமிழன் கண்டுபிடித்த ஈமெயிலை வெட்கமே இல்லாமல் உரிமை கொண்டாடும் அமெரிக்கர்
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

6 பாஸ்போா்ட் வைத்திருந்ததாக நீரவ் மோடி மீது புதிய வழக்கு
 ரா.ரமேஷ்குமார்

கோழியும் மனிதனும்
 M.M.SENTHIL

ஒரு குட்டி கதை: முயற்சி வெற்றி தரும்...
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

இருவர் ஒப்பந்தம் – சினிமா
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

ஓவியம் என்பது மெüனமான கவிதை!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

"காய் நகர்த்த பயிற்சி எடுக்குறாராம்''
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

ழுதாக் கூட கண்ணில இருந்து தண்ணி வரமாட்டேங்குது'' -
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

* சந்தர்ப்பம் என்பது கடவுளின் புனைபெயர்!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

`தூசு தட்டப்படுகிறதா நில உச்ச வரம்பு சட்டம்?' - அதிர்ச்சியில் உறைந்திருக்கும் பெரு விவசாயிகள்
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

எண்டமூரி வீரேந்திரநாத் நாவல் வரிசை 04
 தமிழ்நேசன்1981

எண்டமூரி வீரேந்திரநாத் நாவல் வரிசை 03
 தமிழ்நேசன்1981

1,800 ஆண்டுகள் பழமையான யானைமலை சிற்பங்களை சீண்டும் ‘குடிமகன்கள்’ கேட்டை தாண்டி உள்ளே செல்கின்றனர் புராதன சின்னங்கள் அழியும் அபாயம் பாதுகாக்க ஊழியர்கள் நியமிக்கப்படுவரா?
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

பாதாம், முந்திரி, பிஸ்தா... எந்த நட்ஸில் என்னென்ன சத்துகள்? #VikatanPhotoCards
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

அழகு வயது ஆபத்து - ராஜேந்திரகுமார் நாவல் வரிசை 16
 தமிழ்நேசன்1981

பிரபல சேனலை மூட உத்தரவு! சிறைக்குள் நடக்கும் பூகம்பம்!!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

இலங்கை வேந்தன் எல்லாளன் - சரித்திர நாவல் வரிசை
 தமிழ்நேசன்1981

ஹாஸ்டல் தினங்கள் - சுஜாதா நாவல் வரிசை 08
 தமிழ்நேசன்1981

புதர்களில் சீரழியும் தொல்லியல் பொக்கிஷங்கள்! சா. ஜெயப்பிரகாஷ்
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

தமிழர்களை அதிர வைக்கும் புதிய உத்தரவு! இனி எதுவும் நடக்கலாம்...
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

வாழை மரத்தண்டில் விவசாயம் செய்யும் இந்தோனேஷியர்கள்! நம் நாட்டிலும் பின்பற்றலாமே?!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

மனம் மாறும் எம்.எல்.ஏக்கள்? - காலியாகும் தினகரனின் கூடாரம்
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

திருப்பதியில் தங்குவதற்கு எளிதான வழி
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

"எட்டு அடி குழியில் 3000 லிட்டர் மழை நீர் சேமிப்பு" - அசத்தும் கோயம்புத்தூர்காரர்கள்!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

மிகவும் வேடிக்கையான examination answers உங்களுக்கு சத்தமாக சிரிக்க வைக்கின்றன
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

உங்க கைரேகையில இப்படியான குறி இருக்கா? அப்ப வாங்க அதோட அர்த்தம் என்னன்னு தெரிஞ்சுப்போம்!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

நாவல் மழை-தமிழ்நேசன்-தொடர்பதிவு
 sree priya

வடலூரில் கண்டறியப்பட்ட இடைக்கால மக்களின் வாழ்விடம்!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

விஷத்தன்மை மிக்க எத்திலீன் வாழைப்பழம்... உஷார்!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

10 ரூபாய்க்கு இரு வேளை உணவு, தங்குமிடம் இலவசம்!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

சென்னை வாசிகளே இன்னும் இரண்டே வருடம் தான்! மூட்டை கட்ட தயாராகுங்கள்! வெளியான அதிர்ச்சி தகவல்!
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

எம்ஐடி கல்லூரி மைதானத்தில்நாளை பிரம்மாண்ட யோகா நிகழ்ச்சி
 ayyasamy ram

‘வாய்மையே வெல்லும்’ நூல் சென்னையில் இன்று வெளியீடு
 ayyasamy ram

உலகக் கோப்பை கால்பந்து போட்- சிறப்பு தபால்தலை கண்காட்சி ஏற்பாடு
 ayyasamy ram

ஒவ்வொரு முறை படம் பதிவு செய்ய லாக் இன் கேட்கிறது
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

ஒரு சொட்டு எண்ணெய் இல்லாமல் தண்ணீரில் சுடலாம் ஹெல்த்தி பூரி
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

உங்கள் கிட்னி சரியாக வேலை செய்கிறதா என்று எப்படி கண்டுபிடிப்பது இப்படி டெஸ்ட் பண்ணுங்க
 பழ.முத்துராமலிங்கம்

ரூ.1.8 கோடி செலுத்த மல்லையாவுக்கு உத்தரவு
 T.N.Balasubramanian

குதிரையில் வேலைக்கு சென்ற கம்ப்யூட்டர் இன்ஜினியர்
 T.N.Balasubramanian

எண்டமூரி வீரேந்திரநாத் நாவல் வரிசை 02
 pkselva

ஒருத்திக்கே சொந்தம் - ஜெ.ஜெயலலிதா நாவல் வரிசை 01
 தமிழ்நேசன்1981

ஒருத்தி நினைக்கையிலே - சுஜாதா நாவல் வரிசை 07
 தமிழ்நேசன்1981

ஜெயகாந்தன் நாவல் வரிசை 01
 தமிழ்நேசன்1981

மின்னூல்கள் தரவிறக்கம்

























Admins Online

தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

View previous topic View next topic Go down

தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by ரிபாஸ் on Sun Feb 21, 2010 12:25 pm


தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Chinni Jayanth - Silpaans@Gilmaa.com

Silk- NethuRaathri@Yemma.org

Prabhu Deva - AaduraRaasa@Boneless.com


Nasser - Periya@Mookku.com

Vijay: StyleMannan@Nenappu.com

Abbas - Handsome@Flop.com

Abbas(alias)-

Aana_Penna@RenduKettan.com

Venniraaadai Moorthy -
Thambriiiii@Thambri.com Praambhuu@HandBentLikeSnake.com

Sathyaraj- Lollu@Mollamaari.com

Prakash Raj - Orey@OverActing.org

Prathap - Pothen@Araloosu.com

AR Rahman - IsaiPuyal@ThayaaChayya.com

IlayaRaja - Genius@Outdated.com Famous@PastTense.com

RAJNI - Superstar@FutureCM.gov OneTime@HundredTimes.com

Gowndamani - AdiraSakkai@AdiraaSakkai.com

Dubagoor@Dukaalty.orgComedy@LoudSpeaker.com


Manivannan - Thaadi@Thathuvam.Thanni.com

Manivannan: Lollu@Coimbatore.com

Prabhu : Goondan@YerumaMaadu.com

Deva:InternationalFusion@ThiruthiisaiThendral.com Eadichaancopy@Noise.org

Ajith : KaadhalMannan@Shalini.com AdhuthhaKamalRajini@Never.com
Citizen@Kaadhal.com

Prashanth: Ellam-Neram@HerovaaHeroinaa.com

Saroja

Devi: Ath-thaan@Deivam.com

Kajol : Sema_Figure@Nach.com

Thengai

Srinivas: SilupuSipan@Kalai.org

Vijayakanth:
Inspector@TamilNattuPolice.com FourthLion@IndianEmblem.com

PC
Sriram : Oli@Irul.com

ManiRatnam : Irul@Whispers.com
Director@SaveElectricityBySwitchingOffLights.com

Ramarajan:
Pasunesan@AraiDrawer.org

Senthil: VaalaiPalam@AduthaanIdhu.com
Comedy@GetKickedByGoundamani.com

Mohan: Mohan@Mike.org
Hero@SilverJubilee.com

Sivaji:
GreatActor@AmmaNaanEngaeMaaPoovaen.com

MGR :
PadathulaMattum@Nyayam.org MakkalHero@FlickTheNose.com

Rajkumar :
Paavum@VaisaanaKallathule.com

Ramba :
ThunderThighs@OndraKannu.org

Kowsalya -
Marapalli@ValarndhuKettaval.com.

Suvalakshmi -
Bublimass_Mugam@Homely.com

Devayani - Nee_Yallam@Herione.com

Kanaka

- Kanaga@Kevalam.com Heroine@WithPotOnTopOfHead.net

Karishma
Kapoor : Enna_Pirravi@Ajjakku.org

Vivek :
CurrentSensation@TamilComedy.com TamilComedyActor@TripleMeaning.com

Shaam

(12B) : AmulBaby@GirlsHeart.com

Jeeva (12B Director) :
NewDirector@Confusion.com

Reema Sen : Vaseegara@EnNenjinilae.com

Maadhavan : GoodActor@IdhuEllaamNadhanDhurumannuBayammaIrukku.com

Simran

: BestActress@AIDS.com

Jothika :
MostPopularActress@AmongElephants.com OverActing@YaanaKutti.com

Sunil

Shetty : ActionHero@JettyMaama.com

Arjun :
ActionKing@ILoveIndia.com Gentleman@WhoFights.com

Shankar
(Director) : BestDirector@PlatinumJubilee.com

NaanCommonManPositionil@ThinkPanniPaarpaen.com



K Balachander : NallaDirector@Masala.com

Vikram :
sethu@paithiyam.com

Laila : Baby@WhoGivesMilk.com

Nagma :
CID@WhoKeepGunsInsideSaree.net

Actress@WhoLoveCricketCaptains.comNagma@Ganguly.com



Mumtaz : GoodGirl@BecausOfPeriyaManasu.com

Riya Sen :
Actress@OlliKucchu.com

Manoj : GreatActor@FathersMind.com

BharathiRaaja

: Director@VillageMovie.com

Ezlil :
PoovellaamUnNaatram@ThullathaManamumThullum.com

SA RajKumar :
Tunes@UseYourEarlier.com

Sarathkumar : SupremeStar@BlockHead.com
SupremeStar@Naataammai.com

Shalini : AmulBaby@Ajith.com
Sakthi@Sneghidanae.com

Nagesh : Comedy@BlackAndWhite.com

Mansoor

Ali Khan : Villain@RealLife.com

RaajKiran :
Vaetti@AboveJetti.com

Vadivelu : Charcoal@MasaKadi.com

Paarthiban

: UllaeVeliyae@Nakkal.com

Kamal Kassan :
SuperActor@KissKissKiss.com

KadavulPaadhiManithanPaathi@AdhuIppanThaanTherinjjutha.com



Gemini Ganesh : Sambar@143.com

Manoramma :
GreatActress@OldisGold.com

VijayaShanthi : Actress@IPS.com


Gowthami

: AllOver@KurudhiPunal.com

Kushbu : Kushbu@Koil.com
Kushbhu@IDLI.com

Amitabh Bachaan :
KaunBanegaKarodpathi@NineOClock.com

Hrithik Roshan :
LatestSensation@ActorsWhoFloppedAfterOneMovie.com

Aamir Khan :
RichActor@AfterLagaan.com

SubhasGhai : ShowMan@ForDonkeys.com
SorryMan@Yaadein.com

Daamu : CollegeBoy@34Years.com

Charley

: Joker@Stupid.com

Govinda : ChiChi@Choclate.com


avatar
ரிபாஸ்
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 12266
மதிப்பீடுகள் : 272

View user profile http://eegarai.com/

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by shakthi on Sun Feb 21, 2010 12:29 pm

அருமையான ஈமெயில் முகவரிகள்......
avatar
shakthi
பண்பாளர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 167
மதிப்பீடுகள் : 3

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by ரிபாஸ் on Sun Feb 21, 2010 12:32 pm

@shakthi wrote:அருமையான ஈமெயில் முகவரிகள்......

avatar
ரிபாஸ்
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 12266
மதிப்பீடுகள் : 272

View user profile http://eegarai.com/

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by நிலாசகி on Sun Feb 21, 2010 12:40 pm

avatar
நிலாசகி
வி.ஐ.பி

வி.ஐ.பி

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 6278
மதிப்பீடுகள் : 82

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by கலைவேந்தன் on Sun Feb 21, 2010 12:43 pm


கலைவேந்தன்
வி.ஐ.பி

வி.ஐ.பி

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 13411
மதிப்பீடுகள் : 684

View user profile http://kalai.eegarai.info/

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by ரிபாஸ் on Sun Feb 21, 2010 1:02 pm

கலை wrote:

avatar
ரிபாஸ்
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 12266
மதிப்பீடுகள் : 272

View user profile http://eegarai.com/

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by உதயசுதா on Sun Feb 21, 2010 1:22 pm

avatar
உதயசுதா
வி.ஐ.பி

வி.ஐ.பி

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 11839
மதிப்பீடுகள் : 1070

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by mohan-தாஸ் on Sun Feb 21, 2010 1:25 pm

?? ??????? Sathyaraj- Lollu@Mollamaari.com ??? ???? ?????????? ??????? ??????? ?????? ????????????
avatar
mohan-தாஸ்
வி.ஐ.பி

வி.ஐ.பி

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 9989
மதிப்பீடுகள் : 41

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by ரிபாஸ் on Sun Feb 21, 2010 1:29 pm

mohan-???? wrote:?? ??????? Sathyaraj- Lollu@Mollamaari.com ??? ???? ?????????? ??????? ??????? ?????? ????????????



avatar
ரிபாஸ்
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 12266
மதிப்பீடுகள் : 272

View user profile http://eegarai.com/

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by jahubar on Sun Feb 21, 2010 2:18 pm

அச்ச்ச்ச்செ
avatar
jahubar
இளையநிலா

இளையநிலா

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 471
மதிப்பீடுகள் : 0

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by அப்புகுட்டி on Sun Feb 21, 2010 4:08 pm

mohan-???? wrote:?? ??????? Sathyaraj- Lollu@Mollamaari.com ??? ???? ?????????? ??????? ??????? ?????? ????????????

?????? ????????? ???? ?????????? ???????? ??????
avatar
அப்புகுட்டி
வி.ஐ.பி

வி.ஐ.பி

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 22650
மதிப்பீடுகள் : 405

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by VIJAY on Mon Feb 22, 2010 3:02 pm

மகிழ்ச்சி மகிழ்ச்சி மகிழ்ச்சி
avatar
VIJAY
நிர்வாகக் குழுவினர்


நிகழ்நிலை
இணையாநிலை

பதிவுகள் : 9526
மதிப்பீடுகள் : 165

View user profile

Back to top Go down

Re: தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்

Post by Sponsored content


Sponsored content

நிகழ்நிலை
இணையாநிலை


Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top


Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum